Mũi khoan gỗ đầu dẹp Total TAC160601 6mm
Giá từ: 22.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 6 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Mũi khoan kim loại M-Force HSS 3.5mm Makita D-29642
So sánh giá
Mũi khoan tường Bosch 2608590084
So sánh giá
Giá từ 24.200 đ
2nơi bán
Mũi khoan gỗ Total TAC131001 10mm
12nơi bán
Mũi khoan bê tông Asaki AK-6725 8mm x 110mm
4nơi bán
Mũi khoan bê tông Makita D-00147, 8x210mm
6nơi bán
Mũi khoan bê tông Asaki AK-6726, 10mmx110mm
6nơi bán
Mũi khoan bê tông Makita D-00038 5x160mm
8nơi bán
Mũi khoan bê tông SDS Plus-3 Bosch 2608831178 - 8x160mm
Thông tin sản phẩm
Mũi khoan gỗ đầu dẹp đuôi lục giác 6x152mm Total TAC160601 – Dụng Cụ Vàng
Dụng Cụ Vàng chuyên cung cấp sỉ & lẻ mũi khoan gỗ đầu dẹp đuôi lục giác 6x152mm Total TAC160601 ✓Hàng chất lượng ✓Chính hãng ✓Giá rẻ nhất ✓Giao hàng nhanh chóng ✓Bảo hành toàn quốc.
Mũi khoan gỗ đầu dẹp đuôi lục giác 6x152mm Total TAC160601
Thương hiệu là một thứ vô hình, nhưng sẽ trở nên hữu hình khi là nó ở hướng tích cực, mang lại hiệu quả cho khách hàng bằng chất lượng và giải pháp. Từ đó, mũi khoan gỗ đầu dẹp đuôi lục giác 6x152mm Total TAC160601 đã ra đời với các cải tiến từ rãnh mũi rất sắc và tinh xảo giúp tiết kiệm thời gian và gia tăng hiệu suất làm việc.
Sản phẩm xử lý bề mặt gỗ một cách linh hoạt hơn là điều trăn trở của các nhà sản xuất. Đó là lý do tại sao thương hiệu uy tín Total đã và đang giành được sự ưu ái từ người dùng không chỉ trong nước mà còn mở rộng trên toàn thế giới. Sản phẩm có đường kính mũi là 6mm và chiều dài sử dụng là 152mm tương thích với các loại gỗ có nhiều kích cỡ khác nhau.