Mũi khoan gỗ đầu dẹp Total TAC160801 8mm
Giá từ: 22.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 2 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Mũi khoan gỗ đầu dẹp 6mm Ingco DBW2210601
So sánh giá
Mũi khoan bê tông đuôi gài 10x210mm Ingco DBH1211003
So sánh giá
Mũi khoan bê tông gài Total TAC311002, 10x160mm
Mũi khoan sắt M2 Total TAC110601 6.0mm
Giá từ 24.200 đ
7nơi bán
Mũi khoan bê tông gài Total TAC311001 10x110mm
Mũi khoan gỗ đầu dẹp Total TAC160601 6mm
6nơi bán
Mũi khoan bê tông chuôi gài Bosch 2608831167 - 6x160mm
Mũi khoan gỗ đuôi cá Bosch 2608595486 - 2608595486
Thông tin sản phẩm
Mũi khoan gỗ đầu dẹp đuôi lục giác 8x152mm Total TAC160801 – Dụng Cụ Vàng
Dụng Cụ Vàng chuyên cung cấp sỉ & lẻ mũi khoan gỗ đầu dẹp đuôi lục giác 8x152mm Total TAC160801 ✓Hàng chất lượng ✓Chính hãng ✓Giá rẻ nhất ✓Giao hàng nhanh chóng ✓Bảo hành toàn quốc.
Mũi khoan gỗ đầu dẹp đuôi lục giác 8x152mm Total TAC160801
Thương hiệu là một thứ vô hình, nhưng sẽ trở nên hữu hình khi là nó ở hướng tích cực, mang lại hiệu quả cho khách hàng bằng chất lượng và giải pháp. Từ đó, mũi khoan gỗ đầu dẹp đuôi lục giác 8x152mm Total TAC160801 đã ra đời với các cải tiến từ rãnh mũi rất sắc và tinh xảo giúp tiết kiệm thời gian và gia tăng hiệu suất làm việc.
Mũi khoan gỗ đầu dẹp đuôi lục giác 8x152mm Total TAC160801 có đường kính mũi là 8mm và chiều dài sử dụng là 152mm tương thích với các loại gỗ có nhiều kích cỡ khác nhau. Sản phẩm xử lý bề mặt gỗ một cách linh hoạt hơn là điều trăn trở của các nhà sản xuất. Đó là lý do tại sao thương hiệu uy tín Total đã và đang giành được sự ưu ái từ người dùng không chỉ trong nước mà còn mở rộng trên toàn thế giới.