TIN TỨC LIÊN QUAN

XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Smart tivi Samsung 43 inch 4K UA43TU7000 là lựa chọn hoàn hảo cho không gian sống hiện đại, mang đến trải nghiệm hình ảnh sắc nét, âm thanh sống động và nhiều tính năng thông minh. Với thiết kế không viền 3 cạnh cùng chân đế chữ V úp ngược thanh mảnh nhưng chắc chắn, tivi Samsung UA43TU7000 tạo điểm nhấn sang trọng cho phòng khách, phòng họp hay phòng làm việc.
Smart tivi Samsung 43 inch UA43TU7000 sở hữu độ phân giải Ultra HD 4K, hiển thị sắc nét gấp 4 lần so với Full HD, mang lại những khung hình chân thực, chi tiết từng chi tiết nhỏ. Bộ xử lý Crystal 4K kết hợp công nghệ màu 16 bit 3D Color giúp tái tạo màu sắc chính xác và chuyển sắc mượt mà, nâng cấp nội dung lên gần chuẩn 4K bất kể chất lượng nguồn.

Nhờ HDR10+, tivi Samsung tăng độ sâu và chi tiết hình ảnh, hiển thị các vùng sáng – tối chính xác. Kết hợp với Crystal Display, màu sắc trở nên phong phú, rực rỡ và sống động hơn, mang đến trải nghiệm xem phim, thể thao hay chơi game chân thực như tại rạp chiếu.
Công nghệ UHD Dimming giúp màu đen hiển thị sâu, màu trắng tinh khiết, tái hiện hình ảnh chân thật. Mega Contrast tối ưu độ tương phản, giảm phản chiếu ánh sáng, cho hình ảnh sắc nét và sống động từng chi tiết.

Smart tivi Samsung 43 inch UA43TU7000 được trang bị công nghệ Dolby Digital Plus với tổng công suất loa 20W, mang đến âm thanh mạnh mẽ, lôi cuốn và chân thực, như đang trải nghiệm tại rạp chiếu phim.

Tivi Samsung UA43TU7000 tích hợp Real Game Enhancer, tự động nâng cấp hình ảnh khi chơi game, giảm nhiễu, mang lại trải nghiệm mượt mà, sống động và trọn vẹn hơn.
Với Tizen OS, tivi Samsung có giao diện phẳng, dễ sử dụng, đồng thời hỗ trợ kho ứng dụng phong phú: YouTube, Netflix, Clip TV, Galaxy Play… Người dùng có thể tải thêm nhiều ứng dụng giải trí theo nhu cầu, phục vụ xem phim, nghe nhạc hay học tập trực tuyến.

Tivi hỗ trợ điều khiển từ xa bằng điện thoại qua ứng dụng SmartThings. Tính năng AirPlay 2 chiếu màn hình iOS và Screen Mirroring cho Android, cùng Tap View, chỉ cần chạm điện thoại lên tivi là nội dung hiển thị trực tiếp trên màn hình lớn, cực kỳ thuận tiện và trực quan.
Smart tivi Samsung UA43TU7000 cung cấp nhiều cổng kết nối, tương thích với đầu phát, dàn âm thanh, USB, HDMI và các thiết bị ngoại vi khác, đáp ứng nhu cầu giải trí đa dạng.
| Hãng sản xuất | Samsung |
|---|---|
| Loại tivi | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình | 43 inch |
| Độ phân giải | 4K - UHD (3840 x 2160) pixels |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Năm ra mắt | 2020 |
| Bluetooth | Có (Loa, chuột, bàn phím) |
| Kết nối internet | Cổng LAN, Wifi |
| Cổng HDMI | 2 cổng |
| USB | 1 cổng |
| Cổng AV | Có cổng Composite |
| Hệ điều hành, giao diện | Tizen OS |
| Tích hợp đầu thu kỹ thuật số | DVB-T2 |
| Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng | Screen Mirroring |
| Remote thông minh | Không dùng được |
| Kết nối Bàn phím, chuột | Có thể kết nối (sử dụng tốt nhất trong trình duyệt web) |
| Công nghệ hình ảnh | Mega Contrast, HDR 10+, UHD Dimming, Nâng cấp độ tương phản - Contrast Enhancer |
| Công nghệ âm thanh | Dolby Digital |
| Tổng công suất loa | 20W |
| Kích thước có chân, đặt bàn | 96.39 x 62.89 x 20.05 cm |
| Trọng lượng có chân | 8.3 kg |
| Kích thước không chân, treo tường | 96.39 x 55.89 x 5.96 cm |
| Trọng lượng không có chân | 8.1 kg |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
TIN TỨC LIÊN QUAN
TIN TỨC MỚI NHẤT