Đánh giá smart tivi LED 3D Samsung UA40F7500 – đắm chìm trong thế giới giải trí chuyên nghiệp (P2)
Chuyển tới nội dung chính trong bài [Xem]
Âm thanh chuyên nghiệp, trải nghiệm đẳng cấp trên tivi LED 3D Samsung UA40F7500
Tivi LED 3D Samsung UA40F7500 được trang bị hệ thống loa thiết kế tinh tế với với 5 loa cùng tổng công suất 20W cùng công nghệ Ultra Surround được tích hợp trên tivi. Công nghệ âm thanh này sẽ cung cấp âm thanh vòm từ nhiều hướng khác nhau, để thính giác của bạn được chìm trong một dãy âm thanh rộng với những âm thanh được tinh chỉnh có tần số thấp và sâu.
Tivi LED3D Samsung UA40F7500thêm màu sắc sống động cho chất lượng hình ảnh hoàn hảo
Chiếc tivi LED3D Samsung UA40F7500 có kích thước màn hình 40 inch cùng với độ phân giải hình ảnh Full HD góp phần mang đến những hình ảnh sống động và sắc nét , cho trải nghiệm hình ảnh chân thật, ấn tượng.
Được thiết kế với công nghệ màn hình LED có khả năng tinh chỉnh độ tương phản, ánh sáng, tivi LED3D Samsung UA40F7500có màn hình 40 inch, độ phân giải Full HD ấn tượng với chất lượng hình ảnh cao. Bên cạnh đó tần số quét đến 100Hz của tivi cũng giúp bạn có những giờ phút thư giản với các pha phim hành động nhanh hay các trận đấu thể thao nảy lửa rõ nét.
Thỏa sức khám phá thế giới Full HD với tivi LED 3DSamsung UA40F7500
Tivi LED 3D Samsung UA40F7500sở hữu màn hình lớn 40 inch cùng độ phân giải Full HD (1080p) sắc nét gấp 2 lần độ phân giải HD (720p) thông thường, chắc chắn sẽ đem đến cho bạn những trải nghiệm hình ảnh hoàn toàn khác biệt.
Tivi LED3D Samsung UA40F7500được bảo vệ tối ưu cho bạn an tâm sử dụng
Tivi được trang bị khối tụ cho phép để hấp thụ sét đánh đến 15KV khi xem truyền hình. Thêm vào đó, 3D Samsung UA40F7500 đi kèm với khối varistor và tụ điện có thể chịu được nước dâng lên đến 750V.
Tivi LED3D Samsung UA40F7500tích hợp đầu thu kỹ thuật số cho trải nghiệm đa kênh đỉnh cao
Nhận xét
Nguyễn Nga
Websosanh.vn – Website so sánh giá đầu tiên tại Việt Nam
Tìm kiếm sản phẩm giá rẻ nhất Việt Nam
Tin tức về Tivi
Tivi Sony K-50S30 - Trải nghiệm thỏa mãn, giá không thể tốt hơn
Google tivi Sony 4K 50 inch K-50S30 là lựa chọn thỏa đáng ở phân khúc giá rẻ, với khả năng hiển thị màu sống động cùng giao diện Google TV, thiết kế cũng rất đẹp, đây sẽ là lựa chọn đáng cân nhắc hàng đầu cho nhu cầu sử dụng cơ bản.