Đánh giá smart tivi Rindo R-42BF6900-AR11: Chất lượng trung bình, giá phải chăng!
Chuyển tới nội dung chính trong bài [Xem]
Thiết kế không kém phần hiện đại, bóng bẩy của Rindo R-42BF6900-AR1
smart tivi rindo r-42bf6900-ar11
Màn hình độ phân giải cao, hỗ trợ HDR Premium
Đến với phần quan trọng nhất. Màn hình của Rindo R-42BF6900-AR1 có kích thước 42 inch tiêu chuẩn, độ phân giải Full HD 1920 x 1080 pixels, đèn nền Direct LED. Nếu các bạn chưa biết thì D-LED là công nghệ đèn nền phía sau, cho độ tương phản và độ sáng ở mức trung bình nhưng giá thành vì thế cũng rẻ hơn các loại mini LED hay micro LED.
Loa
Ấn tượng nhất là hệ thống âm thanh. Chiếc tivi Rindo này được trang bị hai củ loa công suất 10W kết hợp công nghệ giả lập âm thanh vòm Dolby Audio cho âm thanh đầu ra rất sống động. Với hệ thống loa này thì dù không sở hữu soundbar người dùng cũng không cảm thấy quá nhàm chán khi thưởng thức các bộ phim bom tấn hay nghe nhạc giải trí nữa.
Đồng bộ với điện thoại
Hiệu suất
Hình ảnh tốt, âm thanh thú vị. Rindo VR-42BF6900-AR11 còn có ưu điểm nào nữa không?
Có nên mua tivi smart Rindo VR-42BF6900-AR11 hay không?
Từ nhiều góc độ mà nói thì Rindo VR-42BF6900-AR11 xác thực là chiếc smart tivi rất đáng để sở hữu.
Thứ ba. Tivi 42 inch Rindo VR-42BF6900-AR11có giá bán trên thị trường dao động  từ 7,3 triệu đồng cho đến 8,3 triệu đồng tuỳ nhà phân phối. So với các mẫu tivi 42 inch nhập ngoại thì giá này có phần rẻ hơn nên sẽ phù hợp với người tiêu dùng ưu tiên chi phí.
Tin tức về Tivi
Tivi Sony K-50S30 - Trải nghiệm thỏa mãn, giá không thể tốt hơn
Google tivi Sony 4K 50 inch K-50S30 là lựa chọn thỏa đáng ở phân khúc giá rẻ, với khả năng hiển thị màu sống động cùng giao diện Google TV, thiết kế cũng rất đẹp, đây sẽ là lựa chọn đáng cân nhắc hàng đầu cho nhu cầu sử dụng cơ bản.