Máy khoan vặn vít chạy pin Maktec MT063SK2N - 12V
Giá từ: 1.961.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 9 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Máy khoan pin Dongcheng DCJZ16E
So sánh giá
Giá từ 2.900.000 đ
6nơi bán
Máy đục phá bê tông Amax AM0860
So sánh giá
11nơi bán
Máy đục chuyên dụng Lacela 223007
4nơi bán
Máy khoan cầm tay 18V Dewalt DCD709N
40nơi bán
Mũi khoan từ hợp kim 55 mm Unika MX50N-55.0
4nơi bán
Máy khoan búa dùng pin 20V Total TRHLI202287
21nơi bán
Thân máy khoan pin Dewalt DCD796N
39nơi bán
Máy khoan góc dùng pin Makita DA332DSYE
33nơi bán
Thông tin sản phẩm
Máy khoan, vặn vít chạy pin Maktec MT063SK2N sử dụng pin sạc tiện dụng.
Máy khoan, vặn vít chạy pin Maktec MT063SK2N
Hình ảnh máy khoan, vặn vít chạy pin Maktec MT063SK2N
Thông số kỹ thuật của sản phẩm máy khoan, vặn vít chạy pin Maktec MT063SK2N:
  • Khoan thép: 10mm (3/8")
  • Khoan gỗ: 24mm (15/16")
  • Vít gỗ: 5.1 x 63 mm (3/16" x 2 - 1/2")
  • tốc độ không tải (cao/thấp): 0 - 1,000/0 - 350 (vòng/phút)
  • Lực vặn tối đa (cứng/mềm): 21/14 N.m
  • Tổng chiều dài: 203mm (8")