Cầu dao ELCB LS Mitsubishi NV400-SEW - 400A 50kA 1.2.500mA 3P
Giá từ: 23.033.868 đ
So sánh giá
Giá của 4 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Aptomat - MCCB Schneider 3P 800A 50kA NS080N3M2
So sánh giá
Giá từ 20.885.249 đ
9nơi bán
Aptomat - MCCB Schneider 3P 630A 50kA NS06bN3M2
8nơi bán
Cầu dao Mitsubishi NV630-CW - 630A 36kA 1.2.500mA 3P
4nơi bán
Cầu dao Mitsubishi NV630-CW - 600A 36kA 1.2.500mA 3P
4nơi bán
Cầu dao Mitsubishi NV630-CW - 500A 36kA 1.2.500mA 3P
Cầu dao MCCB LS TS1000N - 50kA 1000A 3P
15nơi bán
Aptomat - MCCB Schneider 3P 630A 70kA NS06bH3M2
8nơi bán
Cầu dao ELCB LS Mitsubishi NV400-SEW - 400A 50kA 1.2.500mA 4P
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
Cầu dao ELCB LS Mitsubishi NV400-SEW - 400A 50kA 30mA 3P