Cầu dao MCCB Huyndai HGM400H-F - 3P 400A 85kA
Giá từ: 3.396.250 đ
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Cầu dao Mitsubishi NV250-CV - 175A 1.2.500mA 25kA 3P
So sánh giá
Cầu dao Mitsubishi NV250-CV - 225A 30mA 25kA 3P
Giá từ 3.443.000 đ
5nơi bán
Cầu dao MCCB ABB XT2N 36KA 25A 3P
6nơi bán
Cầu dao MCCB ABB A2B 18KA 225A 4P