Cầu dao MCCB Huyndai HGM400S-F - 4P 400A 65kA
Giá từ: 5.203.000 đ
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Cầu dao MCCB 4P 32A 50KA 1SDA067574R1 ABB
So sánh giá
Giá từ 5.456.000 đ
5nơi bán
MCCB LS TS400N ATU400 3P 65kA
MCCB LS TS400N ATU400 3P 65kA
4nơi bán
MCCB LS TS250N FMU250 4P 50kA 250A
5nơi bán
Cầu dao chống giật LS EBS204c 175A (100-500mA) 37kA 4P