TIN TỨC LIÊN QUAN
Đánh giá loa di động bluetooth Audioengine 512
Sau thành công với những loa vi tính A2+, A8, HD3..., cuối cùng thì Audioengine cũng cho ra đời thế hệ loa di động đầu tiên của mình mang tên 512.

XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
| Hãng | Acome |
|---|---|
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
| Loại loa | Loa Bluetooth |
| Tổng công suất | 5 W |
| Pin | 1800mAh |
| Thời gian sử dụng | 8 giờ |
| Thời gian sạc | 3 giờ |
| Tiện ích | Chống nước IPX7 |
| Kết nối không dây | Bluetooth |
| Kết nối khác | MicroSD, USB, AUX |
| Khoảng cách kết nối tối đa | 10 m |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
TIN TỨC LIÊN QUAN
TIN TỨC MỚI NHẤT