TIN TỨC LIÊN QUAN

XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
• là sản phẩm mang thiết kế giao thoa của phong cách retro và hiện đại. Mặt trước loa được trang trí bằng ê-căng họa tiết sọc dọc ấn tượng, tạo cảm giác sang trọng và thanh lịch.
• Cụm nút điều chỉnh âm lượng, bass, treble với thiết kế núm xoay truyền thống giúp người dùng dễ dàng tùy chỉnh âm thanh theo sở thích.
• Alpha Works AW-W88 được trang bị củ loa 2.6 inch Dome Tweeter tái tạo âm cao chi tiết, kết hợp cùng loa Woofer toàn dải 4 inch mang đến âm trầm mạnh mẽ, tạo nên trải nghiệm âm thanh sống động và hoàn hảo.
• Công nghệ True Wireless Stereo hỗ trợ kết nối 2 cùng lúc giúp tăng cường công suất âm thanh, khuếch đại không gian âm nhạc, mang đến trải nghiệm giải trí bùng nổ.
• Loa được tích hợp công nghệ Bluetooth 5.3 mới nhất, đảm bảo kết nối nhanh chóng và ổn định với các thiết bị di động.
• Chiếc cũng hỗ trợ kết nối microphone qua cổng AUX, đáp ứng nhu cầu hát karaoke hay tổ chức các buổi tiệc âm nhạc ngoài trời của người dùng.
• Loa có thể hoạt động liên tục đến 34 giờ ở mức 1/4 công suất hoặc 4.5 giờ ở công suất tối đa, cho bạn tận hưởng âm nhạc trọn vẹn mà không lo gián đoạn.
| Hãng | Alpha Works |
|---|---|
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
| Loại loa | Loa Bluetooth |
| Tổng công suất | 90 W |
| Chất liệu loa | Nhựa |
| Nguồn | Pin |
| Dải tần số | 55Hz-20kHz |
| Thời gian sử dụng | 34 giờ |
| Thời gian sạc | 4 giờ |
| Phím điều khiển | Chỉnh Bass Chỉnh Treble Chuyển bài hát Bật/Tắt nguồn Phát/dừng chơi nhạc Tăng/giảm âm lượng Nút chuyển chế độ kết nối |
| Tiện ích | Kết nối không dây 2 loa True Wireless Stereo (TWS) |
| Kết nối không dây | Bluetooth 5.3 |
| Kết nối khác | AUX USB |
| Khoảng cách kết nối tối đa | 10 m |
| Kích thước loa chính | 265 x 150 x 172 mm |
| Khối lượng loa chính | 3.07 kg |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
TIN TỨC LIÊN QUAN
TIN TỨC MỚI NHẤT