TIN TỨC LIÊN QUAN

XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ






Thu gọn
Nhận xét và Đánh giá
0/5
Tất cả 5 4 3 2 1
0/5
5
0 đánh giá
4
0 đánh giá
3
0 đánh giá
2
0 đánh giá
1
0 đánh giá
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm Viết nhận xét của bạn
Gửi ảnh Quy định đăng bình luận
Gửi bình luận
Nhập thông tin
| Hãng | Gravastar |
|---|---|
| Loại loa | Loa Bluetooth |
| Tổng công suất | 20 W |
| Chất liệu loa | Hợp kim kẽm |
| Trở kháng | 4 Ohms |
| Thời gian sử dụng | 15 giờ |
| Tiện ích | Có đèn RGB |
| Kết nối không dây | Bluetooth 5.0 |
| Khoảng cách kết nối tối đa | 10 m |
| Kích thước loa chính | 200 x 195 mm |
| Khối lượng loa chính | 2.5 kg |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
TIN TỨC LIÊN QUAN
TIN TỨC MỚI NHẤT