Màn hình máy tính LG 29WP60G-B - 29 inch
Giá từ: 5.225.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩmThông số kĩ thuật
Giá của 35 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Màn hình máy tính ViewSonic TD2423 - 24 inch
So sánh giá
Giá từ 5.070.000 đ
48nơi bán
Màn hình máy tính MSI Optix G27C7 - 27 inch
So sánh giá
8nơi bán
Màn hình máy tính Asus VG30VQL1A - 29.5 inch
53nơi bán
Màn hình máy tính Viewsonic TD2223 - 22 inch
54nơi bán
Màn hình máy tính Xiaomi Redmi X27GQ - 27 inch
5nơi bán
Màn hình máy tính Dell P2425HE - 23.8 inch
57nơi bán
Màn hình máy tính MSI MAG 32C6X - 32 inch
47nơi bán
Màn hình máy tính MSI G27CQ4 E2 27 inch
13nơi bán
Thông tin sản phẩm
LG 29WP60G – B hội tụ những công nghệ đặc trưng làm nên tên tuổi của nhà sản xuất xứ Hàn trong lĩnh vực . Khi tấm nền IPS 29 inch mãn nhãn được trải dài theo phong cách UltraWide, LG cho thấy mình đã tìm ra công thức hoàn hảo để phục vụ giới game thủ khi mang tới độ bao phủ màu sRGB 99%, tỉ lệ phản hồi 1ms MBR và HDR10.
Màn hình LG 29WP60G – B 1
Sự đa năng của thiết kế UltraWide
Sự đa năng của thiết kế UltraWide 1
Làm việc và học tập hiệu quả hơn
Làm việc và học tập hiệu quả hơn 1
Góc trông ảnh rộng, tái hiện màu sắc trung thực
Góc trông ảnh rộng, tái hiện màu sắc trung thực 1
Phản hồi nhanh nhạy, giảm hiện tượng nhòe hình
Phản hồi nhanh nhạy, giảm hiện tượng nhòe hình 1
Chế độ Game Mode dành cho game thủ
Chế độ Game Mode dành cho game thủ 1
Cổng USB-C kết nối nhanh chóng
Cổng USB-C kết nối nhanh chóng 1
Thông số kĩ thuật Màn hình máy tính LG 29WP60G-B - 29 inch
Hãng sản xuấtLG
Kích thước màn hình29 inch
Độ phân giảiUHD (2560 x 1080) pixels
Loại màn hìnhLED
Công nghệ màn hìnhTấm nền IPS
Thời gian đáp ứng5 ms
Màn hình cảm ứngKhông
Độ sáng200 cd/m2
Góc nhìn178/178 độ
Cổng giao tiếpHDMI, DisplayPort, USB-C
Độ tương phản1000:1
Tần số quét75 Hz
Tiện íchCông nghệ chống nhấp nháy, Màn hình chống chói
Kích thước không chân đế688.5 x 313.4 x 76.9 mm