Máy rửa xe áp lực cao Dekton Dk-CWR2150
Giá từ: 1.408.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 29 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Máy phun xịt rửa xe cao áp Kumisai KMS 1600
So sánh giá
Giá từ 1.400.000 đ
13nơi bán
Đầu bơm rửa xe Lutian 3WZ-2012 7.5Kw
So sánh giá
17nơi bán
Máy rửa xe Amax AM1200T
Máy rửa xe Amax AM1200T
7nơi bán
Máy bơm nước Shimizu PS-150 BIT
5nơi bán
Máy phun rửa áp lực cao MPT MHPW1403
2nơi bán
Máy rửa xe cao áp Kachi MK70
Máy rửa xe cao áp Kachi MK70
3nơi bán
Máy bơm phun Ingco JP07508 - 750W
16nơi bán
Đầu bơm Kaka AK-322 - 1HP
Đầu bơm Kaka AK-322 - 1HP
3nơi bán
Thông tin sản phẩm
Máy rửa xe áp lực cao Dekton DK-CWR2150 Công suất 2150W áp lực nước 150bar , lõi đồng 100%
Ưu Điểm Nổi Bật
Sức Mạnh Dọn Xe Tại Nhà
Tiết Kiệm Thời Gian và Tiện Lợi
Đa Năng Cho Nhiều Công Việc
Tiết Kiệm Chi Phí
Tính Năng Thông Minh
Thông Số Kỹ Thuật
Công suất : 2150WĐiện áp : 220V/50HzLưu lượng: 8 Lít /phútÁp suất : 150 BarPhụ kiện: Dây xịt 8m – Súng xịt ngắn – Dây nước vào – Lọc rác