Máy xịt rửa cao áp 2200W Dekton DK-CWR2200A
Giá từ: 1.499.300 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 46 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Máy rửa xe 2200W Panda PD-2200
So sánh giá
Máy rửa xe 2200W Panda PD-2200
Giá từ 1.575.000 đ
5nơi bán
Máy xịt rửa áp lực cao Asak ABW-VAM-70P
So sánh giá
3nơi bán
Máy xịt rửa Crown CT42020
Máy xịt rửa Crown CT42020
9nơi bán
Máy rửa xe Ergen EN-6706 - 1650W
13nơi bán
Máy bơm nước chân không Shirai Jlm 800 - 800W
22nơi bán
Máy rửa xe Lavor One 120
Máy rửa xe Lavor One 120
4nơi bán
Máy xịt rửa xe Tolsen 79570
Máy xịt rửa xe Tolsen 79570
5nơi bán
Máy phun xịt rửa xe áp lực Fumak FM18
6nơi bán
Thông tin sản phẩm
Máy rửa xe chống giật Dekton DK-CWR2200A
Máy rửa xe chống giật Dekton DK-CWR2200A 2200W được sản xuất trên công nghệ hiện đại của Đức tích hợp với những tính năng ưu việt: lưu lượng lớn, áp suất cao, thân thiện với môi trường, đạt tiêu chuẩn an toàn khi sử dụng, có tay cầm giúp cầm nắm và di chuyển dễ dàng.
Máy rửa xe chống
Ưu Điểm Nổi Bật
Sức Mạnh Dọn Xe Tại Nhà
Tiết Kiệm Thời Gian và Tiện Lợi
Đa Năng Cho Nhiều Công Việc
Tiết Kiệm Chi Phí
Tính Năng Thông Minh
Thông Số Kỹ Thuật
– Công suất: 2200W– Áp lực nước: 90-150bar– Lưu lượng nước: 8L/Min– Chỉnh áp: Có– Chức năng : Chống giật– Phụ kiện : Súng xịt – Lọc rác –  Dây xịt – Khớp nối nhanh – Dây hút được trang bị thêm lọc đường ống cấp