TIN TỨC LIÊN QUAN
Máy tính bảng Huawei M5 Lite-chiếc máy tính bảng thân thiện với trẻ em
Máy tính bảng Huawei M5 Lite là chiếc máy tính bảng giá tốt, đáp ứng tốt nhu cầu học tập, làm việc hay giải trí hàng ngày.

XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
| Hãng sản xuất | Blackview |
|---|---|
| Số lượng sim | 2 sim |
| Hệ điều hành | Android 14 |
| Mạng 4G | LTE |
| Mạng 5G | Có |
| Kích thước | 267.6 x 179 x 19.5 mm |
| Trọng lượng | 1214 g |
| Kiểu màn hình | IPS |
| Kích thước màn hình | 10.95 inch |
| Độ phân giải màn hình | 1920x1200 pixel |
| Tần số quét | 90 Hz |
| Mặt kính cảm ứng | Kính cường lực Corning Gorilla Glass |
| Ram | 12 GB |
| Bộ nhớ trong | 256 GB |
| Camera sau | 108 MP + 20 MP |
| Camera trước | 50 MP |
| Tên CPU | MediaTek Dimensity 7300 5G |
| Core | Octa-core |
| Tốc độ CPU | 2.5 GHz |
| Wifi | 2.4G / 5GHz, 802.11ax / ac / a / b / g / n |
| GPS | GPS + GLONASS + Galileo + Beidou |
| Bluetooth | 5.4 |
| NFC | Có |
| Dung lượng pin | 30000 mAh |
| Hỗ trợ sạc tối đa | 55W |
| Khả năng kháng nước | IP68 |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
TIN TỨC LIÊN QUAN
TIN TỨC MỚI NHẤT