Máy xịt rửa cao áp Dekton DKT2000S - 2000W
Giá từ: 3.850.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 9 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Máy bơm nước Pentax CM50/01 - 0.5HP
So sánh giá
Giá từ 3.800.000 đ
17nơi bán
Máy bơm nước ly tâm mặt bích Lepono XSTM 32/160C - 1.5kW
So sánh giá
Động cơ xăng Combat CB270
Động cơ xăng Combat CB270
3nơi bán
Máy rửa xe áp lực cao Hồng Ký AM600A 2.2Kw
11nơi bán
Bơm định lượng kiểu điện tử LD04 S2
11nơi bán
Bơm nước ECH 20-20
Bơm nước ECH 20-20
4nơi bán
Máy bơm Mastra R95-BF-09
Máy bơm Mastra R95-BF-09
41nơi bán
Máy rửa xe VJET VO-110P
Máy rửa xe VJET VO-110P
2nơi bán
Thông tin sản phẩm
SẢN PHẨM MÁY RỬA XE DEKTON DKT2000S
Máy Rửa Xe Dekton DKT2000S
ƯU ĐIỂM NỔI BẬC
– Máy rửa xe Dekton DKT2000S áp lực phun 100 bar.
– Đầu nén bằng đồng bền bỉ.
– Máy có rơ le ngắt điện khi không sử dụng.
– Dây cao áp dekton 15m.
– Tặng kèm bình bọt tuyến 1L.
Máy Rửa Xe Dekton DKT2000S
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Thương hiệu: DEKTON
Model: DKT2000S
Điện thế: 220V AC
Công suất: 2000W
Áp lực: 10Mpa –  100Bar.
Lưu lượng: 13 L/P
Đầu bơm cao cấp công nghệ mới.
Đầu bơm áp lực cao siêu mạnh.
Hồi lưu nước khi ngưng phun xịt.
Khả năng tự mồi nước.
Van điều chỉnh áp lực.
Đồng hồ đo áp lực.
Tiết kiệm điện nước.
Motor lõi đồng 100%.