Đánh giá tổng quan về chiếc Android Tivi Sony KD-50X75K đa năng và tiện ích
Chuyển tới nội dung chính trong bài [Xem]
Thiết kế liền mạch hiện đại, cao cấp và sang trọng của Android Tivi Sony
Android Tivi Sony KD-50X75K
Thưởng thức những thước phim sống động với hình ảnh chất lượng cao trên Sony KD-50X75K
Bộ xử lý 4K Processor X1™ giúp giảm nhiễu trên hình ảnh
Công nghệ nâng cấp hình ảnh 4K X-Reality™ PRO
Android Tivi Sony KD-50X75K
Công nghệ Motionflow ™ XR 200 (Native 50Hz) giúp mọi chuyển động trở nên mượt mà
Công nghệ đèn nền Direct LED Frame Dimming giúp tối ưu chi tiết và giúp màu đen được sâu hơn
Thưởng thức âm thanh sinh động, bùng nổ với nhiều công nghệ nổi bật của tivi Sony KD-50X75K Android
Đặc biệt, tivi kết hợp cùng với hệ thống loa 20W mạnh mẽ tích hợp công nghệ S-Master Digital Amplifier giúp khuếch đại âm thanh lớn, loại bỏ tiếng ồn, độ nhiễu. Nhờ đó  mang đến cho gia đình bạn những trải nghiệm âm thanh trong trẻo và tự nhiên.
Android Tivi Sony KD-50X75K
Tin tức về Tivi
Tivi Sony K-50S30 - Trải nghiệm thỏa mãn, giá không thể tốt hơn
Google tivi Sony 4K 50 inch K-50S30 là lựa chọn thỏa đáng ở phân khúc giá rẻ, với khả năng hiển thị màu sống động cùng giao diện Google TV, thiết kế cũng rất đẹp, đây sẽ là lựa chọn đáng cân nhắc hàng đầu cho nhu cầu sử dụng cơ bản.