So sánh bếp điện từ đôi Midea C2-SH351 và bếp từ đôi Chefs EH-DIH2000A
Chuyển tới nội dung chính trong bài [Xem]
Tiêu chí so sánh
Bếp điện từ đôi
Midea C2-SH351
Bếp từ đôi
Chefs EH-DIH2000A
Hình ảnh sản phẩm
Bếp điện từ đôi Midea C2-SH351
Bếp điện từ đôi Midea C2-SH351
Bếp từ đôi Chefs EH-DIH2000A
Bếp từ đôi Chefs EH-DIH2000A
Thương hiệu
Trung Quốc
Đức
Nơi sản xuất
Trung Quốc
Việt Nam
Kích thước mặt bếp
682 x 382 x 80 mm
(dài x rộng x cao)
690 x 420 x 60 mm
(dài x rộng x cao)
Kích thước lắp đặt
680 x 400 mm
670 x 390 mm
Khối lượng
7 kg
8 kg
Loại bếp
Bếp điện từ đôi
So sánh chế độ nấu
Đa năng
Đa năng
So sánh công suất
3500W
(Trái: 1400W – Phải: 2100 W)
3400W
(Trái: 2000W, Phải: 2000W)
So sánh chất liệu mặt bếp
Kính vitroceramic chịu lực, chịu nhiệt, chống xước
Kính ceramic chịu lực chịu nhiệt và chống xước
So sánh chất liệu đế bếp
Nhựa cứng cao cấp chịu nhiệt
Nhựa cứng cao cấp chịu nhiệt
Loại nồi phù hợp
Các loại nồi đáy dày, phẳng có tráng lớp nhiễm từ
Chế độ hẹn giờ
2h59 phút
8h
So sánh các đặc điểm khác
– Dải nhiệt: 40 đến 240 độ C
– Sử dụng tới 93% năng lượng phát ra ở vùng bếp từ.