Tivi Xiaomi L32M7-EAVN 32 inch giá chỉ hơn 3 triệu có đáng mua 2023?
Chuyển tới nội dung chính trong bài [Xem]
Mẫu tivi giá siêu rẻ ra mắt năm 2022 Xiaomi L32M7-EAVN 32 inch sẽ mang đến cho người dùng những trải nghiệm gì? Cùng chúng tôi tìm hiểu ngay dưới đây.
Tivi Xiaomi L32M7-EAVN 32 inch là dòng tivi giá rẻ đến từ nhà sản xuất Trung Quốc Xiaomi. Hiện tại mẫu tivi này đang được bán chính hãng tại Việt Nam với mức giá tham khảo chỉ từ: 3.690.000 đồng (tùy theo từng đại lý bán hàng mà giá bán có thể chênh lệch từ 200 – 300 nghìn đồng)
Có thể nói với một mức giá học sinh sinh viên như vậy nhưng chiếc tivi 32 inch này lại mang đến nhiều tiện ích hơn mình tưởng tưởng. Đặc biệt đây còn là hàng chính hãng nên đảm bảo chất lượng và yên tâm về bảo hành. Dưới đây hãy cùng đi sâu vào khám phá từng khía cạnh của em tivi này.
Đánh giá thiết kế tivi Xiaomi L32M7-EAVN 32 inch
Nhỏ gọn, thanh lịch và hiện đại là những tính từ miêu tả diện mạo của em nó. Với kích thước 32 inch, mẫu tivi này sẽ phù hợp với những căn phòng có diện tích khiêm tốn từ 15m2 trở xuống như phòng ngủ / phòng khách nhỏ hoặc vừa xinh để đặt trong căn phòng trong khách sạn / nhà nghỉ thông thường,…
tivi Xiaomi L32M7-EAVN 32 inch
Kích thước khá nhỏ
Chất lượng hiển thị trên tivi Xiaomi L32M7-EAVN 32 inch
Tivi Xiaomi 32 inch này được trang bị một màn hình tấm nền LCD với độ phân giải ở mức HD (1366 x 768px). Bên cạnh đó, tốc độ làm tươi của màn hình là 60Hz và góc nhìn nghiêng khá rộng lên đến 178 độ.
tivi Xiaomi L32M7-EAVN 32 inch
Chất lượng hình ảnh không quá cao
Chất lượng âm thanh Tivi Xiaomi L32M7-EAVN 32 inch
Chiếc tivi 32 inch này có hệ thống âm thanh với dàn loa tổng công suất 20W đi kèm với công nghệ hỗ trợ âm thanh là Dolby Audio, DTS-X và DTS Virtual X. Bạn sẽ được trải nghiệm chất lượng thanh tốt với âm vòm sống động, âm thanh lan tỏa khắp căn phòng. Sử dụng ở mức âm lượng từ 50 là đã đủ nghe, to và rõ ràng.
Hiệu năng vừa đủ, tích hợp Android TV  11 trên tivi Xiaomi L32M7-EAVN 32 inch
tivi Xiaomi L32M7-EAVN 32 inch
Đáp ứng nhu cầu giải trí thường ngày
Các tiện ích khác trên tivi Xiaomi L32M7-EAVN 32 inch
  • Điều khiển remote hồng ngoài với giao diện đơn giản và có phím số dễ dàng thao tác
  • Có đầy đủ cổng kết nối  như Jack loa 3.5 mm, USB,  HDMI ARC. Về kết nối internet bạn có thể kết nối với mạng LAN, WiFi hoặc Bluetooth
tivi Xiaomi L32M7-EAVN 32 inch
Đầy đủ cổng kết nối
Tổng kết
Thực sự với giá bán chỉ hơn 3 triệu đồng thì mẫu tivi Xiaomi L32M7-EAVN 32 inch quá xứng đáng cho bạn mua. Đây sẽ là sản phẩm phù hợp với những ai đang tìm kiếm một chiếc smart tivi nhỏ gọn, đáp ứng nhu cầu giải trí cơ bản cho nhu cầu cá nhân tại phòng ngủ, hoặc trang bị cho hệ thống phòng nghỉ tại khách sạn, nhà nghỉ.
Sản phẩm liên quan
Tin tức về Tivi
Tivi Sony K-50S30 - Trải nghiệm thỏa mãn, giá không thể tốt hơn
Google tivi Sony 4K 50 inch K-50S30 là lựa chọn thỏa đáng ở phân khúc giá rẻ, với khả năng hiển thị màu sống động cùng giao diện Google TV, thiết kế cũng rất đẹp, đây sẽ là lựa chọn đáng cân nhắc hàng đầu cho nhu cầu sử dụng cơ bản.