Tivi LED 3D Sony 55 inch FullHD KDL-55W804A (KDL55W804A)
Giá từ: 34.850.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩmThông số kĩ thuật
Giá của 1 nơi bán
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Tivi Smart Sony 65 inch 4K 65X9000F
So sánh giá
Giá từ 43.000.000 đ
6nơi bán
Smart Tivi Sony 85 inch 4K KD-85X9000H
So sánh giá
19nơi bán
Smart Tivi Sony 85 inch 4K XR-85X95J
41nơi bán
Smart Tivi LED Sony 65 inch 4K KD-65X8500E
6nơi bán
Tivi Smart Sony 75 inch 4K 75X8500F
8nơi bán
Google Tivi Sony 85 inch 4K XR-85X90K
76nơi bán
Google Tivi OLED Sony 65 inch 4K XR-65A80K
80nơi bán
Smart Tivi Sony 65 inch 4K KD65S8500D (KD-65S8500D)
3nơi bán
Thông tin sản phẩm
Chi tiết sản phẩm tivi LED SONY 55" KDL-55W804A
TV BRAVIA Full HD 55 inch dòng W804A là dòng tivi hiện đại với hàng loạt các chức năng nổi bật như:
Thông số kỹ thuật của tivi SONY 55" KDL-55W804A
Hãng sản xuất: SONY
MODEL: KDL-55W804A
Kích thước màn hình: Màn hình 47 inch
Độ phân giải: Full HD(1920x1080)
Độ tương phản: Tương phản động mega
Độ sáng: 550 cd/m2
Góc nhìn: 178°/178°
Tần số quét: MotionFlow™ XR 400
Cổng kết nối: 4 HDmi + 3 USB
Tính năng
- Công nghệ 3D thụ động với chế độ Auto 3D Depth Adjustment mới
- Bộ xử lý hình ảnh mới X-REALITY Pro
- Chơi game trên Opera TV Store
- Lướt web/Kết nối Internet qua BRAVIA Internet Video/
Widgets/chat SKYPE/Facebook
- Kết nối Wi-fi (tích hợp) - LAN
- Kết nối BRAVIA Đồng bộ, DLNA
Thông số kĩ thuật Tivi LED 3D Sony 55 inch FullHD KDL-55W804A (KDL55W804A)
Hãng sản xuấtSony
Loại tiviTivi LED
Kích thước màn hình55 inch
Độ phân giảiFull HD (1920 x 1080) pixels
Xuất xứNhật Bản
Cổng HDMI4 cổng
USB3 cổng
Tổng công suất loa10W