Đánh giá tivi LED 3D Sony KD65X8500B – bước vào không gian kỳ diệu (P1)
Chuyển tới nội dung chính trong bài [Xem]
Tivi LED 3D Sony KD65X8500B sở hữu thiết kế hiện đại cho trải nghiệm không giới hạn
Sở hữu kích thước màn hình 65 inch cùng đường viền tivi siêu mỏng, bạn như được trải nghiệm hình ảnh 3D thực thụ ngay tại nhà với chiếc tivi LED 3D Sony KD65X8500B đẳng cấp này.
Chia sẻ thông minh, giải trí cực đã trên tivi LED 3D Sony KD65X8500B
Chia sẻ thông tin qua USB, HDMI nhanh chóng và dễ dàng bất cứ lúc nào
Hệ điều hành Android thông minh cho trải nghiệm giải trí thú vị và ấn tượng hơn bao giờ hết
Tần số quét ARM 100Hz được hỗ trợ trên smart tivi LED 3D Sony KD65X8500B cho phép tivi hiển thị trơn tru hình ảnh chuyển động nhanh, đặc biệt là trong các phim hành động, chương trình thể thao hỗ trợ trải nghiệm cực đỉnh như ngồi tại sân vận động ngoài trời.
Màn hình rộng 65 inches cùng độ phân giải Ultra HD tuyệt đỉnh
Tivi LED 3D Sony KD65X8500B có màn hình rộng 65 inch cùng độ phân giải Ultra HD rõ nét đến từng chi tiết, cho hình ảnh sáng đẹp và chân thật, giữ màu sắc nguyên bản của hình ảnh. Chìm đắm trong thế giới của những hình ảnh sắc nét và sống động, tivi LED này chắc chắn sẽ mang đến cho bạn những cảm xúc mới lạ.
Nguyễn Nga
Websosanh.vn – Website so sánh giá đầu tiên tại Việt Nam
Tìm kiếm sản phẩm giá rẻ nhất Việt Nam
Tin tức về Tivi
Tivi Sony K-50S30 - Trải nghiệm thỏa mãn, giá không thể tốt hơn
Google tivi Sony 4K 50 inch K-50S30 là lựa chọn thỏa đáng ở phân khúc giá rẻ, với khả năng hiển thị màu sống động cùng giao diện Google TV, thiết kế cũng rất đẹp, đây sẽ là lựa chọn đáng cân nhắc hàng đầu cho nhu cầu sử dụng cơ bản.