Đánh giá tivi LED 3D Sony KD65X8500B – bước vào không gian kỳ diệu (P2)
Chuyển tới nội dung chính trong bài [Xem]
Tivi LED 3D Sony KD65X8500B tích hợp đầu thu kỹ thuật số cho trải nghiệm đa kênh đỉnh cao
Màn hình 65 inch hoành tráng với độ phân giải QFHD 4K siêu sắc nét mang đến chất lượng hiển thị cao, để bạn có thể đắm chìm trong không gian hình ảnh chân thực nhất. Công nghệ hình ảnh X-Reality PRO, Upscale to near 4K resolution, Triluminos Display cải thiện chất lượng hình ảnh đáng kể.
Tivi LED 3D Sony KD65X8500B sở hữu 2 loa có tổng công suất là 20W cùng hàng loạt các công nghệ âm thanh ấn tượng của Sony như S-Force Front Surround, ClearAudio+, Dolby Digital Plus đem đến từng âm thanh sống động, trung thực.
Tivi LED 3D Sony KD65X8500B sở hữu kích thước màn hình khá lớn 65 inch cho chất lượng hình ảnh 4K với các tính năng tân tiến được trang bị giúp chiếc tivi này xứng đáng là một chiếc tivi thuộc dòng tốt nhất của Sony trong năm 2014.
Độ sáng gấp 2 lần cho hình ảnh rực rỡ nhất
Nhận xét
Mang một mức giá vô cùng hợp lý, nhưng chiếc tivi LED 65 inch 3D Sony KD65X8500B lại tích hợp rất nhiều những ưu điểm nổi trội, không thua kém những chiếc tivi mang thương hiệu nước ngoài cao cấp. Được hỗ trợ màn hình Ultra HD cùng kích thước màn hình tương đối lớn 65 inch, tivi mang đến cho bạn cùng gia đình những hình ảnh đẹp mắt, những bộ phim sắc nét với những màu sáng tối rõ ràng, không quá chói mắt.
Nguyễn Nga
Websosanh.vn – Website so sánh giá đầu tiên tại Việt Nam
Tìm kiếm sản phẩm giá rẻ nhất Việt Nam
Tin tức về Tivi
Tivi Sony K-50S30 - Trải nghiệm thỏa mãn, giá không thể tốt hơn
Google tivi Sony 4K 50 inch K-50S30 là lựa chọn thỏa đáng ở phân khúc giá rẻ, với khả năng hiển thị màu sống động cùng giao diện Google TV, thiết kế cũng rất đẹp, đây sẽ là lựa chọn đáng cân nhắc hàng đầu cho nhu cầu sử dụng cơ bản.