Tivi LED 3D Sony KDL-55W804A, xem phim thú vị với kích thước màn hình 55 inch
Chuyển tới nội dung chính trong bài [Xem]
“Khổng lồ” trong cả thiết kế lẫn tính năng
Tivi LED 3D Sony KDL-55W804A sở hữu kích thước màn hình 55 inch – đem đến cái nhìn sống động, mới lạ chưa từng có về một thiết bị hỗ trợ xem truyền hình thông thường. Bởi kích cỡ có phần “chơi trội” như thế nên tivi thích hợp đặt trong những gian phòng có diện tích tương đối với khoảng cách xem truyền hình hợp lý sẽ là 3m – 3.5m.
Trải nghiệm chất lượng hoàn mỹ với công nghệ âm thanh đỉnh cao trên tivi LED 3D Sony KDL-55W804A
Tivi LED 3D Sony KDL-55W804A được trang bị hệ thống loa được thiết kế tinh tế với tổng công suất mạnh mẽ lên đến 20W tạo nên những âm thanh huyền diệu, cuốn hút đầy “ma lực”.
Sống động với những khung hình hoàn mỹ đầy mê hoặc
Tivi LED 3D Sony KDL-55W804A sở hữu màn hình lớn 55 inch cho hiển thị độ phân giải Full HD sắc nét, ấn tượng, mang đến những hình ảnh sống động rõ ràng đến từng chi tiết. Bạn và gia đình sẽ được thưởng thức những khung hình ấn tượng với độ sắc nét tối ưu, cho trải nghiệm thị giác vô cùng hoàn hảo.
Internet tivi cho mọi nhà
Mang không gian giải trí đa phương tiện đến gia đình bạn
Lời kết
Nguyễn Nga
Tin tức về Tivi
Tivi Sony K-50S30 - Trải nghiệm thỏa mãn, giá không thể tốt hơn
Google tivi Sony 4K 50 inch K-50S30 là lựa chọn thỏa đáng ở phân khúc giá rẻ, với khả năng hiển thị màu sống động cùng giao diện Google TV, thiết kế cũng rất đẹp, đây sẽ là lựa chọn đáng cân nhắc hàng đầu cho nhu cầu sử dụng cơ bản.