Tivi LED Samsung Full HD 58 inch UA58H5203 (UA58H5203AKXXV)
Giá từ: 0 đ
So sánh giáThông tin sản phẩmThông số kĩ thuật
Giá của 0 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Smart Tivi Samsung 4K 55 inch UA55U8500F
So sánh giá
Giá từ 6.000.000 đ
136nơi bán
Smart Tivi Samsung 4K 50 inch QA50LS03C
So sánh giá
3nơi bán
Tivi Samsung QLED 4K 75 inch QA75QE1D
39nơi bán
Smart Tivi QLED Samsung 4K 50 inch QA50Q65D
21nơi bán
Smart Tivi Neo QLED Samsung 8K 65 inch 65QN800D
77nơi bán
Smart Tivi The Frame QLED Samsung 4K 55 inch 55LS03D
129nơi bán
Smart Tivi QLED Samsung 4K 55 inch 55Q70D
125nơi bán
Smart Tivi Samsung 65 inch QLED 4K QA65QE1CAKXXV
27nơi bán
Thông tin sản phẩm
Samsung galaxy
Internet Tivi Samsung UA58H5203- Tivi thông minh nhiều ứng dụng giải trí
Thiết kế đẹp mắt, hiện đại
điện thoại samsung
Hình ảnh chân thật, mượt mà
Tivi được trang bị màn hình 58 inch độ phân giải Full HD, cho hình ảnh chân thật, sắc nét. Thêm vào đó, là những công nghệ hình ảnh hiện đại của Samsung, giúp nâng cao chất lượng hiển thị tivi:
Samsung galaxy
- Tần số quét 100Hz: Giúp các chuyển động nhanh trên tivi trở nên mượt mà, tinh tế, nhất là khi xem phim mạo hiểm, chương trình thể thao,...
smartphone samsung
Với kích thước màn hình là 58 inch, thì bạn nên xem tivi ở khoảng cách 2.9 đến 4.4 m.
điện thoại samsung
Âm thanh sống động, đa chiều
Internet tivi nhiều tính năng giải trí
Tivi tích hợp đầu thu kỹ thuật số DVB-T2
Samsung
Kết nối thiết bị ngoài dễ dàng
Tivi còn cho phép kết nối với thiết bị ngoài dễ dàng với:
Thêm vào đó, tivi còn được tích hợp các tính năng kết nối thông minh:
+ Screen Mirroring: cho phép phản chiếu hình ảnh từ smart phone sang màn hình lớn của tivi.
Thông số kĩ thuật Tivi LED Samsung Full HD 58 inch UA58H5203 (UA58H5203AKXXV)
Hãng sản xuấtSamsung
Loại tiviTivi LED
Kích thước màn hình58 inch
Độ phân giảiFull HD (1920 x 1080) pixels
Xuất xứViệt Nam
Năm ra mắt2014
BluetoothKhông
Kết nối internetKhông
Cổng HDMI2 cổng
USB1 cổng
Cổng xuất âm thanhCổng Optical (Digital Audio Out)
Hệ điều hành, giao diệnKhông
Ứng dụng có sẵnKhông
Tích hợp đầu thu kỹ thuật sốDVB-T2
Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảngKhông
Remote thông minhKhông
Kết nối Bàn phím, chuộtKhông
Công nghệ hình ảnhWide Color Enhancer
Tần số quét thực100Hz
Công nghệ âm thanhDolby Digital
Tổng công suất loa20W
Kích thước có chân, đặt bàn130.8 x 84.34 x 29.59 cm
Trọng lượng có chân21.6 kg
Kích thước không chân, treo tường130.8 x 77 x 9.125 cm
Trọng lượng không có chân17.5 kg
Công suất163 W