Tủ rack Cabinet ECP-12U600-C
Giá từ: 2.090.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 9 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Plinth VIVANCO VC702268X10
So sánh giá
Plinth VIVANCO VC702268X10
Giá từ 2.046.111 đ
2nơi bán
Tủ treo tường Wall Mount Rack 19inch 6U Vivanco VA.5406.01.X00
So sánh giá
2nơi bán
Tủ treo tường Wall Mount Rack 19inch 6U VIVANCO VA.5606.01.X00
Tủ treo tường Wall Mount Rack 19” 9U VMA-W0901MD
Cáp mạng Alantek cat5 UTP
Cáp mạng Alantek cat5 UTP
Tủ Rack 19” 12U TMC Rack 12U-D600
4nơi bán
Thông tin sản phẩm
Tủ Rack mạng 19" 12U ECP-12U600-C cửa mở 2 cánh
Lỗ vô dây được thiết kế ở nóc và đáy tủ giúp việc đi dây được thực hiện một cách dễ dàng, ổ điện 4 port tặng kèm theo tủ. Cánh trước được gắn khoá CAMLOCK giúp nâng cao tính bảo mật của tủ, tủ làm bằng thép SPCC – SD 1.2mm.
Tủ Rack ECP-12U600-C được sản xuất bằng máy Computer Numerical Control (CNC) của Nhật.
Thông số kỹ thuật
Kích thước
H680xD600xW600mm
Quạt tản nhiệt 1
Ổ điện
4 port lioa
Bánh xe 4 bánh
Ốc cài 16 bộ
Vật liệu
Thép SPCC-SD 1.2mm
Kiểu dáng
Dạng đóng với một cửa trước được đục lỗ
Chuẩn
19” IEC297-2, DIN 41494