Củ sạc nhanh USB-C PD 20W Minigo III Innostyle IC20PDWHI
Giá từ: 251.900 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 12 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Cáp sạc điện thoại Pisen AL-WC01-1500 dài 1.5m
So sánh giá
Cáp Sạc Ugreen 10471
So sánh giá
Cáp Sạc Ugreen 10471
Giá từ 269.500 đ
3nơi bán
Sạc xe Ugreen 10144
Sạc xe Ugreen 10144
9nơi bán
Cáp sạc USB Lightning 0.5m Ugreen 40984 cho IPhone
Cáp sạc USB Lightning dài 2m cho Iphone Ugreen 40987
Adapter Sạc Type C PD 25W Samsung EP-TA800N
6nơi bán
Củ sạc Anker PowerPort PD NANO 18w - A2716
1nơi bán
Sạc dự phòng Hoco B31A - 30.000mah
3nơi bán
Thông tin sản phẩm
Giới thiệu chi tiết về sạc nhanh Innostyle USB-C PD 20W Minigo III White (IC20PDWHI)
  • Chứng chỉ an toàn cháy nổ theo tiêu chuẩn Châu Âu: ROSH, CE,...
  • Chứng chỉ an toàn cháy nổ theo tiêu chuẩn Mỹ: FCC
  • Chứng chỉ an toàn cháy nổ: ROSH, CE, FCC...
IC20PDWHI
Củ sạc nhanh Innostyle được áp dụng công nghệ Power Delivery (PD) có thể sạc pin cho nhiều mẫu điện thoại: Apple iPhone 12 Pro Max/12 Pro/12/12 Mini/11 Pro Max/11 Pro/11/Xs Max/Xs/Xr/X/8Plus/8,..., iPad Air (Gen3), iPad Mini (Gen5), iPad Pro 11 inch, iPad Pro 12.9 inch (Gen3ed), iPad Pro 10,5 inch, iPad Pro 12,9 inch (Gen2), iPad Pro 12,9 (Gen1), Samsung Ultra 20/S10+/S10,S9+/S9, S8+/S8, Google Pixel, Google Pixel XI, Google Pixel 2, Google Pixel 2 XL trở lên.
Innostyle USB-C PD 20W Minigo III White
 có công suất 20W giúp sạc pin rất nhanh mà không phải chờ đợi lâu. Củ sạc có 1 cổng -C, điện đầu vào là AC 100V - 240V/50Hz - 60HZ 0.6A Max, với đầu ra USB-C 5.0V = 3.0A, 9V = 2.22A, 12V = 1.67A.
Sạc nhanh Innostyle
Sạc  Innostyle USB-C PD 20W Minigo III White (IC20PDWHI) là sản phẩm chính hãng an toàn dòng điện, được kiểm định khắt khe trước khi cho ra thị trường bảo đảm an toàn sử dụng cho người dùng. Ngoài ra sạc nhanh iphone còn có tính năng bảo vệ quá dòng, quá điện áp, hiện tượng mạch điện bị chập và quá nhiệt.
Sạc nhanh
Sạc nhanh điện thoại
Sạc nhanh iphone
Sạc điện thoại Innostyle
Sạc điện thoại
Sạc điện thoại iphone
Củ sạc điện thoại Innostyle
Củ sạc nhanh
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
Sạc Innostyle Minigo 2 cổng USB 12W (IC12SA)
16nơi bán
Củ sạc nhanh Anker Powerport III Nano 20W A2633
36nơi bán
Củ sạc nhanh PD Remax RP-U70
Củ sạc nhanh PD Remax RP-U70
4nơi bán
Củ sạc nhanh 18W chuẩn USB-C PD hỗ trợ QC 4.0 Ugreen 60449
Củ sạc nhanh Xiaomi Zmi chuẩn PD Type C HA711 18W
Củ sạc nhanh chuẩn PD 18W WP-U75
1nơi bán
Củ sạc nhanh 2 cổng USB C và USB A Ugreen 50457
Adapter Sạc Type C PD 20W Xmobile TCE20W