
26 người đang xem
Loa kéo karaoke Arirang MK3
Giá từ: 6.090.000 đ
Giá của 15 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Thông số kĩ thuật Loa kéo karaoke Arirang MK3
| Hãng | Arirang |
|---|---|
| Sản xuất tại | Việt Nam |
| Loại loa | Loa kéo |
| Tổng công suất | 700 W |
| Chất liệu loa | Gỗ |
| Thời gian sử dụng | 4-6 giờ |
| Phím điều khiển | Công tắc và núm vặn |
| Tiện ích | Có 2 micro đi kèm, Remote |
| Kết nối không dây | Bluetooth |
| Kết nối khác | USB, MicroSD, AUX |
| Kích thước loa chính | 495 x 810 x 495 mm |
| Khối lượng loa chính | 33 kg |
| Kích thước loa Sub/Bass | 400 mm |
| Tổng số loa bass | 1 loa |
| Kích thước loa Mid | 140 mm |
| Tổng số loa Mid | 1 loa |
| Kích thước loa Treble | 90 mm |
| Tổng số loa Treble | 1 loa |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN