Máy bơm hỏa tiễn NTP SWS250-71.5 265 2HP
Giá từ: 10.747.000 đ
So sánh giá
Giá của 7 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Máy bơm trục ngang đa tầng cánh Pentax inox U5SA-120/4T 1.2HP
So sánh giá
Máy bơm ly tâm trục ngang Kaiquan 50KQW12.5-12.5-1.1/2
Máy bơm ly tâm trục ngang Kaiquan 50KQW12.5-20-1.5/2
Máy bơm tự động tăng áp APP EKS-35 1HP
Giá từ 11.550.000 đ
1nơi bán
Máy bơm ly tâm Ebara CDX/A 200/20
4nơi bán
Máy bơm nước trục đứng Lepono LVS 2-180 - 2.2kW
Máy bơm ly tâm Ebara CMA/A 2.00M (CMA/A 2.00 M) - 1.5kW
Máy bơm nước lưu lượng Pedrollo HF 6A - 2.2kW
10nơi bán
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
Máy bơm hỏa tiển NTP SWS250-71.5 205 4 inch 2HP