Máy bơm nước đẩy cao Giếng Nhật JLM90-1500 (1500W)
Giá từ: 1.320.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 20 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Máy phun xịt rửa xe cao áp Kumisai KMS 1600
So sánh giá
Giá từ 1.400.000 đ
13nơi bán
Đầu bơm rửa xe Lutian 3WZ-2012 7.5Kw
So sánh giá
17nơi bán
Máy bơm nước Shimizu PS-150 BIT
5nơi bán
Máy rửa xe cao áp Kachi MK70
Máy rửa xe cao áp Kachi MK70
3nơi bán
Máy bơm phun Ingco JP07508 - 750W
16nơi bán
Đầu bơm Kaka AK-322 - 1HP
Đầu bơm Kaka AK-322 - 1HP
3nơi bán
Máy rửa xe ergen EN6708
Máy rửa xe ergen EN6708
29nơi bán
Máy bơm nước APP PW-200E
Máy bơm nước APP PW-200E
13nơi bán
Thông tin sản phẩm
Máy bơm nước JLM 90-1500
Hình ảnh máy bơm nước đẩy cao JLM 90-1500
Ưu điểm của máy bơm nước JLM90-1500:
- Thiết kế hoàn toàn mới, hình dáng bên ngoài đơn giản, mạnh mẽ và thu hút.
- Cấu trúc chắc chắn hợp lý.
- Công suất hoạt động lớn.
Thông số kỹ thuật sản phẩm:
- Điện áp: 220V
- Công suất: 1500W
- Dòng định mức: 10.0 A
- Đẩy cao: 60m
- Hút sâu: 8m
- Lưu lượng tối đa: 6.5 m3/h
- Sử dụng cỡ ống: 40mm
- Trọng lượng: 18.2 kg
Xuất xứ: Trung Quốc (Công nghệ Nhật Bản)
Bảo hành: 12 tháng
Nguồn: Meta.vn
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
Máy bơm nước đẩy cao Giếng Nhật JLM60-300
Máy bơm nước đẩy cao Giếng Nhật JLM 80-800
31nơi bán
Máy bơm nước đẩy cao Japan JLM90-1100
14nơi bán
Máy bơm nước Giếng Nhật JLM 60-300A
42nơi bán
Máy bơm nước đẩy cao UWS UP45
Máy bơm nước đẩy cao UWS UP45
Chưa có nơi bán
Máy bơm nước đẩy cao Lepono XQm80
5nơi bán
Máy bơm nước đẩy cao Lepono XCm146
Máy phun nước cao áp Fairline JCP 1500 1500W