Máy bơm nước tăng áp Shining SHP-150EA
Giá từ: 990.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 14 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Máy rửa xe Pin Tmax TM-LCW21 (Pin 21V)
So sánh giá
Giá từ 1.155.000 đ
1nơi bán
Máy bơm nước Ingco VPS3708
So sánh giá
Máy bơm nước Ingco VPS3708
7nơi bán
Đầu phun xịt Áp Lực 2HP Nakawa NK-2242
15nơi bán
Máy bơm nước chân không Shining SHP-375NE - 370W
Máy bơm nước đẩy cao Giếng Nhật JLM60-300
Đầu xịt Yanaka 29A 1HP
Đầu xịt Yanaka 29A 1HP
7nơi bán
Máy bơm nước ly tâm Selton ST-27
31nơi bán
Máy xịt rửa áp lực cao Aquatak 35-12 (1500W)
12nơi bán
Thông tin sản phẩm
Máy bơm tăng áp Shining SHP-150EA có lõi mô tơ quấn dây đồng 100%
Máy bơm tăng áp Shining SHP-150EA
Máy bơm tăng áp Shining SHP-150EA hoạt động với công suất 150W
Máy bơm nước Shining SHP-150EA thích hợp sử dụng cho các căn hộ có 1 đến 3 phòng tắm.
Bảo hành tận nơi trong nội thành Hà Nội.
Động cơ dây đồng
Đặc điểm nổi bật của bơm tăng áp tự động Shining SHP-150EA
  • Trục động cơ được làm bằng thép không gỉ.
  • Máy có thể bơm chất lỏng ở nhiệt độ lên đến 40oC.
  • Tiết kiệm điện năng đến 20%.