TIN TỨC LIÊN QUAN
Điều gì tạo nên sức hút của quạt trần?
Bạn đang có ý định mua quạt trần nhưng không biết loại quạt này mang lại ưu điểm gì? Thì hãy để Websosanh bật mí ngay trong nội dung bài viết sau nhé!

XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
| Hãng sản xuất | Nam Long |
|---|---|
| Loại quạt | Quạt trần |
| Điện áp | 220-240 V |
| Công suất | 40 W |
| Chức năng | Làm mát |
| Số cánh | 5 cánh |
| Đường kính cánh quạt | 120 cm |
| Tốc độ gió | 6 tốc độ |
| Bảng điểu khiển | Điều khiển từ xa |
| Tiện ích | Hẹn giờ |
| Kích thước | 1200 x 500-600 mm |
| Trọng lượng | 8.5 kg |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
TIN TỨC LIÊN QUAN
TIN TỨC MỚI NHẤT