TIN TỨC LIÊN QUAN
Những đặc điểm nổi bật của quạt trần điện cơ Mr Vũ Sweet
Sản phẩm quạt trần mr vũ hiện đang là một trong những sản phẩm đình đám hiện nay.

XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
| Hãng sản xuất | Mr Vũ |
|---|---|
| Loại quạt | Quạt trần |
| Điện áp | 220-240 V |
| Chức năng | Làm mát |
| Số cánh | 3 cánh |
| Đường kính cánh quạt | 56 cm |
| Tốc độ gió | 5 tốc độ |
| Bảng điểu khiển | Điều khiển từ xa |
| Tiện ích | Đảo chiều |
| Trọng lượng | 25.3 kg |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
TIN TỨC LIÊN QUAN
TIN TỨC MỚI NHẤT