Đánh giá tivi Sony KD- 65S9005B- Phần cuối: âm thanh và hình ảnh
Chuyển tới nội dung chính trong bài [Xem]
Cài đặt
Chất lượng hình ảnh và âm thanh
Sony Bravia S9005B là dòng TV Ultra HD (độ phân giải 3840 x 2160) với tùy chọn kích thước 65 inch và 75 inch, cả 2 đều sử dụng tấm nền LCD-LED “Triluminos” với dải tương phản được mở rộng X-tended Dynamic Range cũng như hỗ trợ tính năng trình chiếu 3D
Sony Bravia S995B
Sony Bravia S995B
Lời kết
Tin tức về Tivi
Tivi Sony K-50S30 - Trải nghiệm thỏa mãn, giá không thể tốt hơn
Google tivi Sony 4K 50 inch K-50S30 là lựa chọn thỏa đáng ở phân khúc giá rẻ, với khả năng hiển thị màu sống động cùng giao diện Google TV, thiết kế cũng rất đẹp, đây sẽ là lựa chọn đáng cân nhắc hàng đầu cho nhu cầu sử dụng cơ bản.