Đánh giá tivi Sony KD- 65S9005B- Phần 1: Thiết kế và tính năng
Chuyển tới nội dung chính trong bài [Xem]
Sony KD- 65S9005B 4K/ UHD sở hữu thiết kế màn hình cong 65 inch, âm thanh 4.2 kênh và được trang bị hệ thống Sony Entertainment Network.
Ưu điểm:
– Chất lượng hình ảnh 2D tuyệt vời.
– Giảm thiểu độ nhiễu tối đa.
– Chất lượng âm thanh tốt.
Nhược điểm:
– Mức giá cao (88 triệu đồng).
– Ánh sáng nền xung quanh hơi đục.
Sony KD- 65S9005B
Thiết kế và tính năng
Kết nối trên 65S9005B rất phong phú và hiệu quả. Với 4 cổng kết nối chuẩn HDMI hỗ trợ nguồn cấp hình ảnh 4K/ 60 Hz; 3 cổng USB giúp phát hình ảnh, video và âm nhạc trực tiếp từ USB trong khi cũng cho phép bạn ghi lại dữ liệu trên Freew HD ra ổ cứng cắm ngoài hay USB. Ngoài ra người dùng còn được cung cấp tùy chọn mạng không dây và mạng Lan thường thấy như các dòng smartTV khác trên thị trường.
Sony KD- 65S9005B
(Còn tiếp…)
Tin tức về Tivi
Tivi Sony K-50S30 - Trải nghiệm thỏa mãn, giá không thể tốt hơn
Google tivi Sony 4K 50 inch K-50S30 là lựa chọn thỏa đáng ở phân khúc giá rẻ, với khả năng hiển thị màu sống động cùng giao diện Google TV, thiết kế cũng rất đẹp, đây sẽ là lựa chọn đáng cân nhắc hàng đầu cho nhu cầu sử dụng cơ bản.