Smart Tivi Sony 49 inch 49X8500G, 4K Ultra HDR - sự ổn định đáng khen ngợi
Chuyển tới nội dung chính trong bài [Xem]
Smart Tivi Sony 49 inch 49X8500G, 4K Ultra HDR tuy không phải là lựa chọn hoàn hảo nhất, nhưng nó đủ ổn định để người dùng có thể hoàn toàn tin tưởng.
Giữa rất nhiều người anh em xuất sắc, Smart Tivi Sony 49 inch 49X8500G, 4K Ultra HDR vẫn nổi lên như một trong những thiết bị ổn định nhất mà người dùng có thể tin tưởng. Cùng tìm hiểu chi tiết hơn về thiết bị trong bài viết để hiểu lý do tại sao!
Đánh giá thiết kế của Smart Tivi Sony 49 inch 49X8500G, 4K Ultra HDR
Sony 49 inch 49X8500G sở hữu một thiết kế rất đặc trưng của TV Sony. Đó là chân đế rất rộng, nâng đỡ tốt cho TV và tránh bị chao đảo.
Mặt sau thiết bị làm bằng nhựa và trông rất đơn giản, với tất cả các đầu vào tập trung ở một bên.
X8500G rất mỏng và sẽ trông sẽ tuyệt đẹp nếu bạn treo nó lên tường. Bởi vì nó sẽ không nhô ra nhiều.
Đánh giá chất lượng hình ảnh của Smart Tivi Sony 49 inch 49X8500G, 4K Ultra HDR
Smart Tivi Sony 49 inch 49X8500G, 4K Ultra HDR là một chiếc TV 4K tốt với chất lượng hình ảnh khá.
Độ trễ đầu vào ấn tượng của Smart Tivi Sony 49 inch 49X8500G, 4K Ultra HDR
Độ trễ đầu vào của Sony X8500G là tuyệt vời. Các thử nghiệm đo độ trễ đầu vào ở 4k @ 60Hz ở 14,6ms và độ trễ đầu vào ở 1080p @ 60Hz ở 14,7ms rất giống nhau.
Mặc dù TV X8600G có tần số quét 120Hz, nhưng đáng ngạc nhiên là nó không thể hiển thị tín hiệu 1080p @ 120Hz hoặc 1440p @ 120Hz.
Hệ điều hành Android với kho ứng dụng phong phú trên X8500G
Sony X850G có các các tính năng thông minh giống như tất cả các mẫu Sony chạy Android TV Oreo 8.0.
Như vậy, xét về tổng thể có thể thấy Smart Tivi Sony 49 inch 49X8500G, 4K Ultra HDR không phải là một thiết bị hoàn hảo. Nhưng nó có những ưu điểm đủ tốt để trở thành lựa chọn TV tiếp theo của mọi gia đình!
Tin tức về Tivi
Tivi Sony K-50S30 - Trải nghiệm thỏa mãn, giá không thể tốt hơn
Google tivi Sony 4K 50 inch K-50S30 là lựa chọn thỏa đáng ở phân khúc giá rẻ, với khả năng hiển thị màu sống động cùng giao diện Google TV, thiết kế cũng rất đẹp, đây sẽ là lựa chọn đáng cân nhắc hàng đầu cho nhu cầu sử dụng cơ bản.