Loa kéo Karaoke Dalton TS-15G500X
Giá từ: 4.990.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩmThông số kĩ thuật
Giá của 35 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Loa SUB điện dBacoustic SW-12B
So sánh giá
Loa SUB điện dBacoustic SW-12B
Giá từ 5.190.000 đ
9nơi bán
Loa kéo JBZ 125
So sánh giá
Loa kéo JBZ 125
2nơi bán
Loa karaoke di động KBeatBox CB403GE
3nơi bán
Loa điện karaoke Zenbos K-368
Loa điện karaoke Zenbos K-368
3nơi bán
Loa karaoke xách tay Vimu K5
Loa karaoke xách tay Vimu K5
2nơi bán
Loa kéo Bok 1801
Loa kéo Bok 1801
Loa kéo AZPro AZ-329
Loa kéo AZPro AZ-329
5nơi bán
Loa karaoke xách Tay BOK B-216
Loa karaoke xách Tay BOK B-216
6nơi bán
Thông tin sản phẩm
Đặc điểm nổi bật về loa kéo Dalton TS-15G500X
  • Loa có công suất 600W
  • Loa bass có đường kính 15 inch (4 tấc)
  • Loa treble là 1.5 inch
  • Thời gian sử dụng bình ắc quy là 3 - 4 tiếng
  • Thời gian sạc điện là 4 tiếng
  • Loa có bình ắc quy 12V tích hợp trong loa
  • Loa đi kèm 2  UHF
  • Kết nối không dây Bluetooth
  • Loa có các jack cắm như USB, SD card, AUX
  • Có chức năng nghe đài FM để có thêm nhiều giải trí thú vị
  • Thùng loa được làm từ gỗ bền đẹp
Đánh giá chi tiết về loa kéo Dalton TS-15G500X
Thiết kế loa gọn gàng, sang trọng
Loa kéo Dalton TS-15G500X
 có kích thước là 77.2 x 44.5 x 41.5 cm, trọng lượng 33kg nhìn rất gọn gàng.
Công suất 600W mạnh mẽ
Loa kéo karaoke sử dụng mạch công suất Class AB giúp loa có công suất lên đến 600W sẽ phát ra âm thanh lớn, đầy uy lực dù chơi trong nhà hay ngoài trời, nhằm mang tới chất âm chi tiết sắc nét, dải mid tự nhiên, dải bass mạnh mẽ.
Dalton TS-15G500X
Loa dùng ắc quy sạc điện
 Dalton TS-15G500X có thể sử dụng bằng nguồn điện AC 220V hoặc  DC 12V/12Ah cho thời gian sử dụng liên tục trong khoảng từ 3 đến 5 giờ. Vì vậy người dùng có thể thỏa sức nghe nhạc, hát karaoke ngay cả những nơi không có ổ cắm điện như những buổi picnic, bữa tiệc ngoài trời...
Loa kéo
Loa TS-15G500X còn có cổng kết nối DC 12V bên ngoài giúp sử dụng được trong thời gian lâu hơn.
Đi kèm 2 micro không dây
Loa kéo Dalton
Loa bass lên tới 40cm
Thùng loa làm từ gỗ chắc chắn
Loa sở hữu gam màu đen huyền bí, dễ dàng phối hợp với mọi không gian nội thất khác nhau.
Có bánh xe di chuyển
2 bên hông loa có 2 tay nắm khoét âm sẽ hỗ trợ nâng nhấc loa dễ dàng.
Kết nối không dây xa 10m
Loa hỗ trợ kết nối không dây qua bluetooth để người dùng có thể phát nhạc từ nhiều nguồn khác nhau.
Cổng kết nối đa dạng
Loa kéo Karaoke
Ngoài ra trên bảng điều khiển còn có thêm cổng 6.5mm để kết nối micro có dây.
Bảng điều khiển dễ tùy chỉnh
Bảng điều khiển thiết kế rất rất hiện đại và dễ sử dụng, có màn hình LED hiện đại
Loa kéo hỗ trợ các điều chỉnh sau:
  • Điều chỉnh cho micro gồm 4 nút: V.MIC, HI, MID và LOW (volume, treble, mid, bass)
  • Điều chỉnh echo gồm 2 nút: DELAY và ECHO
  • Điều chỉnh nhạc gồm 3 nút: V. MUSIC, HI và LOW (volume, treble, bass)
Thông số kĩ thuật Loa kéo Karaoke Dalton TS-15G500X
HãngDalton
Loại loaLoa karaoke
Tổng công suất600 W
Chất liệu loaGỗ
Nguồn220V / 50Hz - 60Hz
Thời gian sử dụng3-5 giờ
Thời gian sạc4 giờ
Tiện íchCó tay kéo
Kết nối không dâyBluetooth
Kết nối khácUSB, SD card, AUX, đài FM
Khoảng cách kết nối tối đa10 m
Kích thước loa chính772 x 445 x 415 mm
Khối lượng loa chính33 kg
Kích thước loa Sub/Bass400 mm
Tổng số loa bass1 loa
Kích thước loa Treble38 mm