Máy bơm nước Total TWP23706 - 370W
Giá từ: 1.144.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 16 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Máy bơm tõm Việt Nam BCD-370-27
So sánh giá
Giá từ 1.210.000 đ
1nơi bán
Máy bơm chân không Shirai JLM 200E
So sánh giá
17nơi bán
Máy bơm chân không Penstar PS 370 - 370W
2nơi bán
Máy bơm bán chân không Shining SHP jet100
7nơi bán
Bình áp lực Varem 24 L 8 BAR
Bình áp lực Varem 24 L 8 BAR
9nơi bán
Máy bơm nước tăng áp Shirai JLm-130A - 130W
36nơi bán
Máy bơm ly tâm Selton K-100
Máy bơm ly tâm Selton K-100
2nơi bán
Máy bơm nước ly tâm lưu lượng lớn Nanoco NHF750 - 750W
Thông tin sản phẩm
Máy bơm nước 370W Total TWP23706 – Dụng Cụ Vàng
Dụng Cụ Vàng chuyên cung cấp sỉ & lẻ máy bơm nước 370W Total TWP23706 Hàng chất lượng Chính hãng Giá rẻ nhất Giao hàng nhanh chóng Bảo hành toàn quốc
Máy bơm nước 370W Total TWP23706 của thương hiệu Total là dòng máy móc chuyên nghiệp được sản xuất tại Trung Quốc. Đây đồng thời là một trong những chiếc máy bơm được phần đa người tiêu dùng Việt nam ưa chuộng và lựa chọn vì giá cả hợp lý và có công suất làm việc vượt ngoài sự mong đợi.
Máy bơm nước 370W Total TWP23706
Máy bơm nước 370W Total TWP23706 có công suất đầu vào đạt 370W (0.5HP) với độ hút sâu tối đa lên tới 18m, phù hợp để sử dụng tại gia đình hoặc trong các công trình, nhà máy vừa và nhỏ. Vỏ máy làm bằng hợp kim cứng cáp, động cơ cao cấp từ 100% dây đồng nguyên chất giúp máy hoạt động êm ái và tiết kiệm điện năng tối đa. Sản phẩm được có kiểu dạng nhỏ gọn, dễ dàng mang theo hay di chuyển một cách tiện lợi, nhanh chóng và rất gọn gàng.