Đánh giá tivi LED Samsung UA46F5000 - hình ảnh Full HD tuyệt đỉnh
Chuyển tới nội dung chính trong bài [Xem]
Cùng tận hưởng giải trí không giới hạn với độ phân giải Full HD trên tivi LED Samsung UA46F5000
Ba cổng USB tích hợp trên tivi cho phép sống lại cảm xúc của mình với những thước phim, những ca khúc “đi cùng năm tháng” trên màn hình tivi 46 inch, để cả gia đình có thể thưởng thức và tận hưởng những hình ảnh Full HD chân thực hoàn mỹ, những giai điệu ngọt ngào da diết.
Điều khiển tivi thuận tiện, dễ dàng mà không cần dùng điều khiển
Chế độ bóng đá thông minh đem đến những trải nghiệm vô cùng ấn tượng
Âm thanh chuyên nghiệp, trải nghiệm đẳng cấp trên tivi LED Samsung UA46F5000
Tivi LED Samsung UA46F5000 được trang bị hệ thống loa thiết kế tinh tế với với 5 loa cùng tổng công suất 20W cùng công nghệ Ultra Surround được tích hợp trên tivi. Công nghệ âm thanh này sẽ cung cấp âm thanh vòm từ nhiều hướng khác nhau, để thính giác của bạn được chìm trong một dãy âm thanh rộng với những âm thanh được tinh chỉnh có tần số thấp và sâu.
Công nghệ Triple Protector an toàn cho chiếc tivi LED Samsung UA46F5000
Nhận xét
Với những gì mà chiếc tivi LED Samsung UA46F5000 làm được, đây thật sự là một chiếc smart tivi tiện dụng cho phép bạn và gia đình có thể thoải mái giải trí trên màn hình lớn 46 inch. Đồng thời, mức giá hợp lý cho một dòng tivi LED màn hình Full HD như Samsung UA46F5000 sẽ thuyết phục bạn ngay từ cái nhìn đầu tiên.
Nguyễn Nga
Theo samsung.com
Websosanh.vn – Website so sánh giá đầu tiên tại Việt Nam
Tìm kiếm sản phẩm giá rẻ nhất Việt Nam
Tin tức về Tivi
Tivi Sony K-50S30 - Trải nghiệm thỏa mãn, giá không thể tốt hơn
Google tivi Sony 4K 50 inch K-50S30 là lựa chọn thỏa đáng ở phân khúc giá rẻ, với khả năng hiển thị màu sống động cùng giao diện Google TV, thiết kế cũng rất đẹp, đây sẽ là lựa chọn đáng cân nhắc hàng đầu cho nhu cầu sử dụng cơ bản.