Đánh giá tivi LED TCL L24B2500 – tivi 2 trong 1
Chuyển tới nội dung chính trong bài [Xem]
Thiết kế sang trọng, hiện đại đầy lôi cuốn
Khác biệt không phải ở đẳng cấp
Công nghệ âm thanh sống động, mạnh mẽ
Càng trải nghiệm mỗi khung hình tuyệt đẹp, càng thêm yêu đôi mắt
Tiện lợi trong kết nối, đa dạng trong mọi hình thức giải trí
Phát phong phú các định dạng hình ảnh, âm thanh, nâng tầm chất lượng giải trí
Các định dạng phim bao gồm cả phổ biến và hiếm như AVI, MPG, MPEG, DAT, TS, TRP, TP, M2TS, VOB, MOV, MP4, M4V, ASF, WMV, XVID, DIVX, DIV, MKV, XDIV, RM, RMVB, FLV, 3GP …, tivi LED TCL L24B2500 đều “ôm trọn” và trình chiếu hoàn hảo lên màn hình 24 inch cho trải nghiệm giải trí thực sự thú vị và sôi động cùng phụ đề phim SRT.
Màn hình 24 inch vẫn đáp ứng hoàn hảo nhu cầu giải trí
Tivi TCL L24B2500 có màn hình nhỏ gọn 24 inch rất phù hợp với nhu cầu giải trí cá nhân cùng với hình ảnh có độ phân giải HD cho hình ảnh sinh động, ấn tượng. Mặc dù thiết kế khá nhỏ gọn nhưng với góc nhìn 176 độ, bạn vẫn có thể xem tivi cùng với nhiều người.
Thêm vào đó, tần số quét tín hiệu 50 Hz hỗ trợ chạy mượt mà, sắc nét những thước phim hành động, game đối kháng hay các trận đấu thể thao cuồng nhiệt, sôi động mà không phải lo ngại điều chi.
Nguyễn Nga
Websosanh.vn – Website so sánh giá đầu tiên tại Việt Nam
Tìm kiếm sản phẩm giá rẻ nhất Việt Nam
Tin tức về Tivi
Tivi Sony K-50S30 - Trải nghiệm thỏa mãn, giá không thể tốt hơn
Google tivi Sony 4K 50 inch K-50S30 là lựa chọn thỏa đáng ở phân khúc giá rẻ, với khả năng hiển thị màu sống động cùng giao diện Google TV, thiết kế cũng rất đẹp, đây sẽ là lựa chọn đáng cân nhắc hàng đầu cho nhu cầu sử dụng cơ bản.