Những điểm nhấn ấn tượng của Smart Tivi Neo QLED Samsung QA85QN900B
Chuyển tới nội dung chính trong bài [Xem]
Tivi Samsung QA85QN900B sở hữu thiết kế đầy sang trọng
Chiếc tivi này mang phong cách thiết kế Infinity One tràn viền vô cực đầy sang trọng với cạnh viền siêu mỏng được làm bằng kim loại. Với thiết kế này, người dùng sẽ được trải nghiệm khung hình mở rộng ấn tượng. Sản phẩm được nâng đỡ bởi chân đế kim loại đẹp mắt, gọn gàng và có tính thẩm mỹ cao. Kích thước màn hình lớn 85 inch phù hợp những không gian có diện tích lớn như phòng khách, hội trường, phòng họp,…
Tivi Samsung QA85QN900B mang đến hình ảnh chân thực, ấn tượng khó phai
Âm thanh trên tivi QA85QN900B lôi cuốn đầy ấn tượng
Bên cạnh đó, với hệ thống loa 6.2.4 kênh với tổng công suất 90W cho âm thanh vô cùng mạnh mẽ, lan tỏa mọi không gian. Bạn sẽ có cảm giác như đang ngồi xem ở rạp chiếu phim vậy. Ngoài ra, với sự hỗ trợ của âm thanh chủ động AVA giúp tăng độ đàm thoại lớn hơn với tiếng ồn của môi trường xung quanh. Nhờ vậy, người dùng sẽ không bỏ lỡ bất kỳ nội dung nào từ chương trình đang thưởng thức.
Kho ứng dụng của tivi QA85QN900Bphong phú đáp ứng mọi nhu cầu giải trí của người dùng
Tin tức về Tivi
Tivi Sony K-50S30 - Trải nghiệm thỏa mãn, giá không thể tốt hơn
Google tivi Sony 4K 50 inch K-50S30 là lựa chọn thỏa đáng ở phân khúc giá rẻ, với khả năng hiển thị màu sống động cùng giao diện Google TV, thiết kế cũng rất đẹp, đây sẽ là lựa chọn đáng cân nhắc hàng đầu cho nhu cầu sử dụng cơ bản.