TIVI LED SONY KDL-42W674A: lướt web nhanh, tiết kiệm điện
Chuyển tới nội dung chính trong bài [Xem]
1. Thiết kế cực kì tinh tế
Nguồn Internet.
Nguồn Internet.
Về kích thước, TV KDL-42W674A sở hữu số đo đầy đủ là 954 x 595 x 197 mm và nặng 11 kg đi kèm chân đế, còn nếu không đi kèm chân đế thì sẽ có kích cỡ 954 x 568 x 69 mm và nặng 9,9 kg.
2. Hình ảnh vượt trội
SONY KDL-42W674A được trang bị màn hình 42 inch độ phân giải Full HD đi kèm công nghệ chiếu sáng LED. Nhờ công nghệ xử lý hình ảnh X-Reality™ PRO tiên tiến nhất mang lại chất lượng hình ảnh tuyệt vời từ bất kì nguồn gốc phát nào. Hơn nữa, công nghệ quét hình MotionflowXR 200 Hz cho hình ảnh mượt mà trung thực, có chiều sâu đặc biệt là trong những cảnh chuyển động nhanh như đua xe, hay những pha hành động chớp nhoáng. Ngoài ra, Sony còn tăng cường các tính năng giảm nhiễu, Live Color, độ tương phản cao cùng nhiều chế độ hình ảnh khác nhau đem đến cho người xem những sắc màu đa dạng.
3. Âm thanh trong trẻo
SONY KDL-42W674A có giá từ9.490.000đ.Nguồn Internet.
Nhờ loa hộp phản xạ âm trầm (Bass Reflex Box Speaker) tái tạo âm thanh sống động, chân thực đi kèm công nghệ âm thanh Dolby Digital độc đáo. SONY KDL-42W674A tích hợp hai loa công suất 10W. Mặc dù thiết kế loa cực mỏng, nhưng âm thanh phát ra cực kì mạnh mẽ, tối hưu hiện tượng méo, rung và mất tiếng bên trong lớp vỏ TV.
4. Kết nối Internet
Nội dung trực tuyến đa dạng. Nguồn Internet.
5. Tính năng đa nhiệm
Phi Phi
Tin tức về Tivi
Tivi Sony K-50S30 - Trải nghiệm thỏa mãn, giá không thể tốt hơn
Google tivi Sony 4K 50 inch K-50S30 là lựa chọn thỏa đáng ở phân khúc giá rẻ, với khả năng hiển thị màu sống động cùng giao diện Google TV, thiết kế cũng rất đẹp, đây sẽ là lựa chọn đáng cân nhắc hàng đầu cho nhu cầu sử dụng cơ bản.