Tivi LED 3D Sony 47 inch FullHD KDL-47W804A (47W804A)
Giá từ: 23.900.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩmThông số kĩ thuật
Giá của 1 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Smart Tivi Sony 75 inch 4K KD-75X8050H
So sánh giá
Giá từ 22.700.000 đ
20nơi bán
Smart Tivi Sony 65 inch 4K KD-65X7000E
So sánh giá
7nơi bán
Tivi OLED Sony 55 inch 4K KD-55A8F
25nơi bán
Android Tivi Sony 65 inch 4K KD-65X95J
3nơi bán
Google Tivi Sony 4K 65 inch XR-65X90L
124nơi bán
Tivi Smart Sony 65 inch 4K KD-65X9500G
18nơi bán
Smart Tivi QLED Sony 65 inch 4K KD-65A8H
22nơi bán
Google Tivi Sony 4K 75 inch KD-75X85L
111nơi bán
Thông tin sản phẩm
TIVI LED SONY 47" KDL-47W804A
TV BRAVIA Full HD 47 inch dòng W804AHình Ảnh Tuyệt Đẹp Từ Mọi Nguồn Phát: Trải nghiệm chất lượng hình ảnh tuyệt đẹp dù bạn đang xem phim trên đĩa Blu-ray™, truyền hình, tải từ mạng hay các đoạn phim độ phân giải thấp từ Smartphone. Công nghệ xử lý hình ảnh tân tiến X-Reality™ PRO mới nhất sẽ xử lý các dữ liệu thô dựa trên các dữ liệu hình ảnh mẫu để tái tạo nên những hình ảnh đẹp nhất, đạt màu sắc và chi tiết như thật
Thông số kỹ thuật:
Hãng sản xuất: SONYMODEL: KDL-47W804A
Kích thước màn hình: Màn hình 47 inch
Độ phân giải: Full HD(1920x1080)
Độ tương phản: Tương phản động mega
Độ sáng: 550 cd/m2Góc nhìn: 178°/178°
Tần số quét: MotionFlow™ XR 400
Cổng kết nối: 4 HDmi + 3 USB
Tính năng
- Công nghệ 3D thụ động với chế độ Auto 3D Depth Adjustment mới
- Bộ xử lý hình ảnh mới X-REALITY Pro
- Chơi game trên Opera TV Store
- Lướt web/Kết nối Internet qua BRAVIA Internet Video/Widgets/chat SKYPE/Facebook
- Kết nối Wi-fi (tích hợp) - LAN
- Kết nối BRAVIA: Đồng bộ, DLNA
Xuất xứ: Malaysia
Bảo hành: 24 tháng
Thông số kĩ thuật Tivi LED 3D Sony 47 inch FullHD KDL-47W804A (47W804A)
Hãng sản xuấtSony
Loại tiviTivi LED
Kích thước màn hình47 inch
Độ phân giảiFull HD (1920 x 1080) pixels
Xuất xứMalaysia
Cổng HDMI4 cổng
USB3 cổng
Cổng xuất âm thanhCổng Optical
Cổng AVCổng Composite và cổng Component
Tích hợp đầu thu kỹ thuật sốDVB-T2
Công nghệ hình ảnhX-Reality PRO
Tần số quét thực400Hz
Công nghệ âm thanhGiả lập âm thanh vòm 3D (S-Force Front Surround 3D)
Tổng công suất loa20W
Kích thước có chân, đặt bàn97.1 x 60.9 x 29.8 cm
Trọng lượng có chân16.7 kg
Kích thước không chân, treo tường108.3 x 63.9 x 6.4 cm
Trọng lượng không có chân14 kg
Công suất128 W