Tivi LED 3D Sony 60 inch FullHD KDL-60R550A (KDL60R550A)
Giá từ: 39.500.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩmThông số kĩ thuật
Giá của 1 nơi bán
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Android Tivi OLED Sony 55 inch 4K XR-55A90K
So sánh giá
Giá từ 47.900.000 đ
6nơi bán
Smart Tivi Sony 4K 85 inch KD-85X85L
So sánh giá
15nơi bán
Tivi Smart Sony 65 inch 4K 65X9000F
6nơi bán
Smart Tivi Sony 85 inch 4K XR-85X95J
41nơi bán
Android Tivi OLED Sony 55 inch 4K XR-55A95K
3nơi bán
Google Tivi Sony 4K 75 inch K-75XR70
153nơi bán
Android Tivi OLED Sony 65 inch 4K XR-65A90J
44nơi bán
Smart Tivi LED Sony 65 inch 4K KD-65X8500E
Thông tin sản phẩm
Chi tiết các tính năng nổi bật của tivi SONY 60" KDL-60R550A
Thông số kỹ thuật của tivi SONY 60" KDL-60R550A
Hãng sản xuất: SONY
Model: KDL-60R550A
Kích thước màn hình: Màn hình 60 inch
Độ phân giải: Full HD(1920x1080)
Độ tương phản: Tương phản động mega
Độ sáng: 550 cd/m2
Góc nhìn: 176°/176°
Tần số quét: MotionFlow™ XR 200
Cổng kết nối: 4 HDmi + 2 USB
Thông số kĩ thuật Tivi LED 3D Sony 60 inch FullHD KDL-60R550A (KDL60R550A)
Hãng sản xuấtSony
Loại tiviTivi LED
Kích thước màn hình60 inch
Độ phân giảiFull HD (1920 x 1080) pixels
Xuất xứNhật Bản
Kết nối internet
Cổng HDMI2 cổng
Tổng công suất loa20W