Đánh giá tivi LED Sony KLV32EX330 - hình ảnh sáng đẹp với công nghệ hiện đại
Chuyển tới nội dung chính trong bài [Xem]
Tivi LED Sony KLV32EX330 thiết kế mỏng và thông minh
Màn hình 32 inch ứng dụng công nghệ BRAVIA thông minh, tivi LED Sony KLV32EX330 giúp cho bạn tận hưởng khung hình tuyệt đẹp, màu sắc tự nhiên hơn bao giờ hết.
Ba chức năng bảo vệ tối ưu của tivi LED Sony KLV32EX330 cho bạn an tâm sử dụng
Tivi được trang bị khối tụ cho phép để hấp thụ sét đánh đến 15KV khi xem truyền hình. Thêm vào đó, Sony KLV32EX330 đi kèm với khối varistor và tụ điện có thể chịu được nước dâng lên đến 750V.
Xem phim hành động đỉnh cao trên tivi LED Sony KLV32EX330
Nhận xét
Nếu không gian giải trí không quá lớn thì chiếc tivi LED Sony KLV32EX330 chắc chắn sẽ là lựa chọn hoàn hảo cho bạn và gia đình trong dịp Tết Nguyên Đán sắp tới. Với những tính năng, công nghệ thông minh hiện đại, chiếc tivi 32 inch này không làm bất kỳ ai thất vọng, kể cả những người tiêu dùng khó tính.
Nguyễn Nga
Websosanh.vn – Website so sánh giá đầu tiên tại Việt Nam
Tìm kiếm sản phẩm giá rẻ nhất Việt Nam
Tin tức về Tivi
Tivi Sony K-50S30 - Trải nghiệm thỏa mãn, giá không thể tốt hơn
Google tivi Sony 4K 50 inch K-50S30 là lựa chọn thỏa đáng ở phân khúc giá rẻ, với khả năng hiển thị màu sống động cùng giao diện Google TV, thiết kế cũng rất đẹp, đây sẽ là lựa chọn đáng cân nhắc hàng đầu cho nhu cầu sử dụng cơ bản.