Đánh giá tivi LED Sharp 70LE650M - thiết kế đẹp, nhiều tính năng
Chuyển tới nội dung chính trong bài [Xem]
“Khổng lồ” trong cả thiết kế lẫn tính năng
Tivi LED Sharp 70LE650M sở hữu kích thước màn hình 70 inch cùng độ phân giải Full HD (1920 x 1080) – đem đến cái nhìn sống động, mới lạ chưa từng có về một thiết bị hỗ trợ xem truyền hình thông thường. Bởi kích cỡ có phần “chơi trội” như thế nên tivi thích hợp đặt trong những gian phòng có diện tích tương đối với khoảng cách xem truyền hình hợp lý sẽ là 5m – 5.5m.
Chất lượng hình ảnh hoàn hảo, đánh thức mọi giác quan
Chiếc tivi LED Sharp 70LE650M này được trang bị màn hình 70 inch với tấm nền màn hình thế hệ thứ 10 cùng công nghệ Ultraviolet-Induced Multi-domain Alignment độc quyền đem đến trải nghiệm thị giác vô cùng ấn tượng.
Đa dạng cổng kết nối, chế độ kết nối thông minh cho giải trí sống động
Hai cổng USB tích hợp trên tivi cùng với cổng ra âm thanh kỹ thuật số (optical), audio DVI, cổng kết nối tai nghe 3,5mm, ngõ cắm antenna và cáp mạng LAN cùng với các cổng analog phổ thông như YpbPr, L/R cho phép sống lại cảm xúc của mình với những thước phim, những ca khúc “đi cùng năm tháng” được trình chiếu ngay trên màn hình tivi “khổng lồ”.
Trải nghiệm âm thanh trung thực, ấn tượng đầy “ma mị”
Lời kết
Nguyễn Nga
Websosanh.vn – Website so sánh giá đầu tiên tại Việt Nam
Tìm kiếm sản phẩm giá rẻ nhất Việt Nam
Tin tức về Tivi
Tivi Sony K-50S30 - Trải nghiệm thỏa mãn, giá không thể tốt hơn
Google tivi Sony 4K 50 inch K-50S30 là lựa chọn thỏa đáng ở phân khúc giá rẻ, với khả năng hiển thị màu sống động cùng giao diện Google TV, thiết kế cũng rất đẹp, đây sẽ là lựa chọn đáng cân nhắc hàng đầu cho nhu cầu sử dụng cơ bản.